3D D16A วัดความเร็วไม่ขึ้นทำเองเป็นเพราะไร

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย P.narongchai, 25 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P.narongchai

P.narongchai New Member Member

24
    2
    0
    พี่ในคลับใครรู้วิธีแก้ไขบ้างที่สามารถตรวจเช็คเบื้องต้นเองได้

2. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    เครื่อง D16A เหรอครับ......ผมงงกะคำถามอ่ะ คือว่า เข็มไมล์ความเร็วไม่ขึ้นน่ะเหรอ ถ้าใช่ ให้ดู สปีดเซนเซอร์นะ

3. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ไอ้ตัวสปีทเซนเซอร์ เนี้ย ของฮอนด้า นะ ผมจะบอกให้ ซื้อ เก็บไว้เลย หลาย ๆ อัน เสีย บ่อยครับ ผมปวดหัวกับเรื่องนี้มา นาน เเล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้