ร้านไหนขายของมือสอง แจ๊ส เยอะ ๆบ้าง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย tuyi, 29 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuyi

tuyi New Member Member

15
    0
    0
    ช่วยแนะนำกันหน่อยน่ะครับ

2. b16a spoon

b16a spoon New Member Member

58
    1
    0
    แนะนำหาใน web ดีกว่านะครับผมว่าเยอะกว่าและถูกกว่าด้วยครับถ้าไปหาเอง ไม่รู้จักกับทางร้านหรือไม่รู้ราคากลาง ผมว่าจะแพงกว่าด้วย รอท่านอื่นมาตอบด้วยนะ:D

3. fastsv

fastsv New Member Member

1
    0
    0
  4. Kae_Bangna

Kae_Bangna New Member Member

242
    0
    0
    ใกล้เลียบทางด่วนก็ไปร้านตาเคซีเอ็มเอ็นคับ ใกล้ฝั่งธนก็ร้านพี่โซ โซนิคสเตชั่นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้