อยากทราบร้านอะไหล่และบริการซ่อมครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย MooMoo@Subarist, 18 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MooMoo@Subarist

MooMoo@Subarist New Member Member

39
    1
    0
    สวัสดีครับชาวคาร์ททุกท่าน ผมพึ่งได้รถคาร์ทมาครับ อยากได้เบอร์โทศัพท์ของร้านอะไหล่

กับเบอร์ของร้านที่รับซ่อมครับ เอาแค่กรุงเทพและปริมณฆลนะครับ รบกวนหน่อยนะครับ

หวังว่าจะได้ไปขับเล่นกับทุกคนในไม่ช้า:) ขอบคุณครับ

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    แนะนำแบบนี้แล้วกันครับ.....เพราะไม่รู้ว่าเฟรมอะไร..เครื่องอะไร.....ถ้าเป็นอะไหล่เกี่ยวกับโกคาร์ท...ลองไปสนามซีคอนดู...หรือโทรถาม
    เฮียตี๋ดูครับ.....081-7015849 ถ้าจะมาเล่นที่สนาม PTT-MOTORSPORTLAND ต้องเป็น เครื่อง 4 จังหวะเท่านั้นครับ...
    แต่ถ้า 2 จังหวะ ก็เล่นได้ที่ สนามซีคอน และพัทยาครับ.....
    ขอบคุณครับ......

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    K.C. Kart ครับมีทุกอย่างครับ อยู่ใกล้ๆ ก่อนถึง seacon square ครับ
    ลองโทรถามดูนะครับ 02-721-9601

4. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ต้องที่นี้เลยคับ ที่เดียวมีครบทุกอย่างคับ

5. MooMoo@Subarist

MooMoo@Subarist New Member Member

39
    1
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบ

ตอนนี้มีรถสองจังหวะอยู่ครับ อนาคตอาจจะหา4จังหวะเข้ามาอีกซักคัน

บ้านผมอยู่ติดกับสนามที่ปักธงชัยนะครับ เสาร์อาทิตย์ ใครไปแข่งหรือซ้อมวิ่ง

ไปนั่งเล่นบ้านผมได้น้า

6. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    ที่สนามหลังซีคอนเลยครับ
    เห็นพี่อี๊ดบอกว่ามีของจะเข้ามาเกี่ยวกับรถโกคาร์ทเยอะเลย
    เบอร์ติดต่อ 08-1624-2021
    ลองโทรดูครับ

7. MooMoo@Subarist

39
    1
    0
    ขอบคุณคร้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้