TH D1GP Actions

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย Drift Entertainment, 8 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    Actions...........

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  3. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เอาอีกคับๆๆๆ

4. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ขอบคุณครับจิมมี้ ถ้าไม่มีท่านในวงการนี้ก็จะไม่มีภาพสวยๆแบบนี้จิงๆครับ
    ทั้งร้อนทั้งแดด..... ขอคาระวะจากใจจิงๆครับ

5. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    ใจมันรัก อยากได้ภาพสวยๆ

เคยเป็นคนขับ แล้วไม่มีใครเคยถ่ายรูปผมตอนผม drift เลย ก็เลยมีความคิดว่า คนอื่นก็คงคิดอยากได้รูปรถตัวเองเวลา drift เหมือนกัน

ขนาดเคยไป Drift โชว์ที่ระยอง ผมต้องขอให้เพื่อน(ตุลย์)ขับให้ เพื่อผมจะได้ถ่ายรูปรถผมเองเพื่อเก็บไว้

(ขอระบาย :( )

งานระยอง ปีที่แล้ว

6. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0

เออ...เนอะ...............จริงอะ

เชื่อปะผมเล่นรถมาหลายปี...........ยังไม่เคยมีรูปรถตัวเองเลยอะ

ถ่ายเล่นๆก็ไม่เคย..............ตอนอยู่อู่ล่าสุดนี่ก็ไม่ได้ถ่ายอีก

กล้องก็มีนะ มะช่ายไม่มี...............

กรรม..... (สงสัยต้องถ่ายเก็บไว้บ้างและ...รักมันจริงๆเลยคันนี้)

เพราะผมเล่นรถกระบะไปอยู่ในสนามแข่งคงไม่เหมาะเท่าไรอะ

เอาไปเล่นคงได้แบบว่าไปฝึกเล่นแบบขำขำอะ......(ไว้เข้าที่เข้าทางก่อนเหอะ..คอยดู)

เอาไว้วันหน้าถ้าไม่ติดกิจอะไรจะไปช่วยถ่ายรูปให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในนี้น่าจะมีประโยชน์กว่า

เดี๋ยวถ้าไปเมื่อไหร่จะไปถ่ายให้ทุกๆคนเลยละกันนะ
    :)

7. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

จิงครับ กำลังนึกอยู่ว่า ถ้าพี่ จิมมี่ กลับไปแล้ว คัยจะถ่ายหว่า ?? ได้มุมสวยๆ แบบนี้ ?

ขอบคุณอีก ทีเนิงนะครับ ,,,

8. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ถ่ายมาดูกันมั่งครับ เก้บเอาไว้เปง ความทรงจำ

9. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    ต้องหาตัวแทน

ลงเงินซื้อตั๋วเครื่องบินให้พี่กลับมาทุกเดือนก็ได้นะ

40 คัน 40 คน คนละ1000

10. ซิ่ง

ซิ่ง New Member Member

67
    2
    0
    แต่รูปที่พี่ถ่ายมา สวยจิงๆครับ
    ต่างจากรูปที่คนอื่นถ่ายเลยครับ

11. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0

อ้าว...จะกลับไปไหนเหรอ แล้วจะเอา DVD ที่ไหนดูล่ะเนี่ย แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง........................

12. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    เดี๋ยวส่งมาให้ เป็นตัวแทนก็แล้วกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้