ใครได้..............หม้อของผมครับ...........

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ray-j, 25 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ใครได้..............หม้อของผมครับ...........ในวันมิตติ้งครับ
    ส่งเสียงด้วยครับ........................อิอิอ.เสียดายหม้อจัง.....:confused::D

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พี่เสียดายหม้อแต่ผมนี่สิเสียดายยิ่งกว่า,,,,,ง่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    lol lol lol

4. - -" หม้อออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ.อ.อ.ออ...

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ผมเองนี่แหล่ะ

ที่ได้หม้อ.... ของคุณปุ้ยไป ขนาดกำลังเหมาะเลยนะเนี่ย :D:cool:

6. ray-j

450
    0
    0
    เสียดายหม้อ.....................................ดูแลหม้อผมด้วยครับ....
    กะว่าจะให้แว่นเอาไปดูแล...............อิอิอิอิอิอิ....................

7. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอบคุณครับพี่ปุ้ยแต่ผมได้ของพี่เต้ยอ่ะ,,,,,,,เซ้งๆๆๆๆๆๆๆ

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เจอคนเอาหม้อไปแล้วเหรอครับเห็นหาอยู่อ่ะครับ อิอิ

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :cool: :cool: :cool:

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หม้อนี้ ... ท่านได้แต่ใดมา 55+

11. ray-j

450
    0
    0
    แฟนเป็นคนจัดให้ครับ..................อิอิ..

12. นมนี้ท่านได้แต่ใดมา โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ..ๆ. :D:D:D:D

13. boylpn

775
    2
    18
    ได้มาจากไหนน้อ !!!!

:D:cool:

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ได้อภินันทนาการมาจาก "นมข้างขวาของเจ้าแว่น" นั่นเอง 55+ คิดได้ไง :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2008
  15. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เอ่อ.อ.อออ...ออออ

16. boylpn

775
    2
    18
    พูดไม่ออกเลยสิคุณแว่น

อึ้งไปเลยนะครับแว่น !! :D:cool:

17. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    555+ น่าสนุกจังเลย นะ งานปีใหม่

18. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ซื้อร้านไหนจงบอกมา.ด่วน

19. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ร้านอยู่ตรงข้าเซ็นทลันปิ่นเเกล้าที่มีตลาดคนเดินอยู่อ่ะครับร้านอยู่กลางๆทางอ่ะ

ขายของแบบที่ผู้ชายเค้าต้องการอ่ะครับมีร้านเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้