ในกลุ่มมีใครติดเครื่องเสียงบ้างครับ ขอชมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย RungSak Phoungyod, 5 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ในกลุ่มมีใครติดเครื่องเสียงบ้างครับ ขอชมหน่อยครับ

1. พระเจ้ายอดมันจอร์ชมาก

2. มีพอได้ฟังคับ

3. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    พี่ตัดถังน้ำมันรึป่าวครับ พอดีผมจะทำ ลงพื้นเหมือนกัน

4. ไม่ติดครับ โล่งเลย ผมวางแบตติดกับหัวเก๋ง ขยับตูถอยไปท้ายครับ

5. Nueng Basic

0
    0
    0
    15 4ดอกช่ายป่าวครับ

6. ส่วนของผมด้านหน้ายิงใน ใบหลังยิงลงพื้น...ไม่โดนถังครับบบ

7. Nueng Basic

0
    0
    0
    คานกลาง บนเพลา ไม่ได้ตัดใช่ป่าวคัพ

8. ไม่ตัดครับ

9. คานกลางห้ามตัดน่ะครับ...อันตรายต่อรถ

10. Nueng Basic

0
    0
    0
    หาข้อมูลก่อนครับกำลังจะทำ 15 4ดอกลงพื้นครับ

11. มีแต่แรงๆๆๆจอดแอบๆๆดีกว่า...

12. ไม่กล้าให้ดู มีแค่10"คู่เดียว แต่ผมมีไฟนอล 3000.1dนะเอ้า

13. มีแต่โหดๆ หนีดีกว่าคับ

14. ผมเริ่มรู้สึกว่า กลุ่มนี้ จะมีแต่เครื่องเสียงโหดๆ ทั้งนั้น ข้าน้อยขอคาราวะ

15. Tum Prem

Tum Prem Guest

0
    0
    0
    ของผมชุดเล็กๆคับ แค่สูตร12*12 พอคับ ยังไม่ได้ขึ้นซาวเลย รออีกแป๊บ

16. เมื่อตอนที่ยังเป็นวัยรุ่นคับ

17. ขอลงด้วยคน

18. ยังไม่เรียบร้อยดีไม่กล้าโชวใกล้ๆมีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย

19. 10"โหลนึงกับ15"สี่ดอกแบบไหนเบสอิ่มกว่ากันครับ ถามแบบโง่ๆเลย

10"แน่นทึบจุก อก 15"แน่นน้อยกว่า แต่ได้เปรียบระยะไกลครับ ในความคิดผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้