ตามหา #แครี่บอยNV #ตอนเดียว ใครมีแต่ไม่ได้ใช้งาน อยากส่งต่อไม๊ค่ะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ม.เมย์ เมย์ ม., 17 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหา #แครี่บอยNV #ตอนเดียว
    ใครมีแต่ไม่ได้ใช้งาน อยากส่งต่อไม๊ค่ะ
    หรือมีพี่ๆคนไหนเบื่อแล้วอยากขายบ้างค่ะ
    ขอราคาน่าฟังหน่อยนะค่ะ งบไม่เยอะค่ะ
    #อยากติดไว้รับส่งลูกไปโรงเรียน
    ...มีความต้องการมากค่ะ ตามหามานานแล้ว แต่หายากมากๆ...
    #ปลายทางจังหวัดอุดรนะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้