Applause น้อยจัยจัง

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย UnEssence, 31 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. UnEssence

UnEssence New Member Member

2
    0
    0
    ไม่เห็นมีใครเค้าใช้รุ่น Applause บ้างเลยมันไม่ดีตรงไหน
    มีใครพอรู้มั้ยว่ารุ่นนี้เค้าวางเครื่องอารายได้บ้าง
    แล้วข้อดี-ข้อเสียมีไรบ้างในรถรุ่นนี้
    ขอบคุณคับ

2. UnEssence

UnEssence New Member Member

2
    0
    0
    มีอีกคำถามนึง ล้อรุ่นนี้ขนาดเท่าไหร่ ออฟเซ็ตอาราย

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    น่าจะมีในคลับใช้เหมือนกันนะครับ
    แต่ส่วนมากไม่ได้เข้าเวป นานๆเข้าทีมั้งครับ
    แต่เด่วคงมีเข้ามาช่วยตอบ รอหน่อยนะครับ

4. BigBoss

BigBoss New Member Member

44
    0
    0
  5. BigBoss

BigBoss New Member Member

44
    0
    0
  6. TamakinG

TamakinG New Member Member

41
    2
    0
    ก็คงใกล้ๆกะชาเรดแหละ แต่เครื่องเดิม 1600 วางเครื่องใหม่ พวกโตโยต้า ก็เห็นมีวาง 5efe 4efe 5afe หรือ 4efte เครื่องเทอร์โบ น่ะครับ แตผมงบน้อยครับ เดิมๆ ครับฟิตเอา เครื่องคาบูติดแก๊ส วิ่งดีกว่าใช้น้ำมันอีก

7. kewpi

kewpi New Member Member

1
    0
    0
    ผมก้อใช้รุ่นนี้เหมือนกัน( Applause) คับ

8. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    สนใจจะถอยมาเป็นเจ้าของซักคันเช่นเดียวกันครับ หาข้อมมูลไม่ค่อยได้เลยครับ

ท่านใดใช้มาเล่าให้ฟังกันหน่อยนะคร้าบ

9. moo@ar

moo@ar New Member Member

13
    0
    0
    m@@

ผมก็ใช้ applause เหมือนกันแต่ผมไปยกเครื่อง4age20vฝาดำใส่165แรงม้าแต่แปลงเยอะมาก ล้อจริงมากับรถ 185/60/14

10. ิbanana_funny

ิbanana_funny New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ใช้อยู่เหมือนกัน กำลังหาข้อมูลและเก็บตังค์แต่งอยู่เลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้