ขอความรู้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย teetynarak, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teetynarak

teetynarak New Member Member

4
    0
    0
    มีปัญหาอยากขอความรู้ชาว starlet หน่อยคับ คือผมใช้ซูซูกิ ฟรอนเต้ อยากลงเครื่องใหม่ไม่ทราบว่าพอจะลง 4e ของ starlet ไหวมั้ย ถ้าไม่ได้ผมพอจะมีเครื่องอะไรลงได้บ้างคับ ถ้าเป็นไปได้อยากทราบราคาของเครื่องด้วยอะคับขอบคุณมากคับ:eek::eek::eek: (หรือมีอู่ไหนแนะนำบ้างคับผมอยู่แถวบางแค:cry:)

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ฝีมือ คนไทยใครจะสู้
    มีอะไรที่คนไทยทำไม่ได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้