Simota Air Intake New Version

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 25 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ก็ไม่มีอะไรมากครับ คุ้นเคยกับ ยี้ห้อนี้มาพอสมควรแล้ว พอดีว่าเจอใหม่ว่า ไอ้ตรงฝาครอบ กรองมันเปลี่ยน ลายมาใหม่ก็เลย เอามาให้ชมกันเล่นๆ ครับ

ตอนนี้ราคาก็น่าจะจับกันได้ ที่ 5000 ได้มั้ง นะครับสำหรับของใหม่ ถ้าอยากได้ไงก็ลองหากันดู แต่ถ้าเอาสะดวก ก็ลองติดต่อ พี่ใหม่ดู เห็นที่ร้านมีอยู่นะ

ลายใหม่นะ

ในกล่องก็มีของประมาณนี้แหละ

ผมชอบตรงกรองนี้แหละเป็นกรวยตรงหัวเพื่อรับอากาศ แล้วมีเกลี่ยวทำให้อากาศที่ดูดเข้าไปมันหมุน อ่ะ ก็ทำให้ไหลได้เร็วขึ้นอีก

กล่องก็เหมือนเดิมๆ

2. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    มีของ K20A มั้ยค้าบ

3. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    มีครับ

4. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0

ว้าวววววๆๆๆๆๆๆๆๆ :eek:

5. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

จะว้าว อะไรคุณ... - -"

จะวางเครื่องใหม่รึไง เพ่... วาง K20 ใส่ทำไม simota เปนผมเล่น ARC

ไม่ก้อ top fuel ดีฟ่า... ของเล่นมีให้เล่นออกแยะ

6. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0

วางใหม่แน่ ไม่ใช่ K20 ............... แต่เป็น K-Y

:cool:

7. SmileZ

SmileZ New Member Member

55
    15
    0
    ขอรูปสำหรับK20 หน่อยได้ไหม๊ครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้