อยากเข้าคลับด้วยคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย pongpeng, 21 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongpeng

pongpeng New Member Member

38
    0
    0
    ใช้ หน้าแหลมT141 3T-GTE สีนำเงิน(สีเก่ามากๆเลย) รถไม่ค่อยสวยไม่กล้าไปคลับคับ (ควันเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากเลย) จะทำยังไงดียากเข้ามากเลย

2. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ก็มาเจอกันมิตติ้งครับทุกเสาร์ที่2ของเดือนครับ ส่วนเรื่องรถจะเก่าไม่เป็นไรครับ เพราะก็มีหลายคันที่ยังไม่ทำสีครับ มาขำๆ รู้จักกันไว้ครับ

3. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับการเข้าคลับไม่มีพิธีรีตองอะไรครับสบายๆก็มารู้จักกันว่างๆก็มามิตติ้งเสาร์ที่ 2 ของเดือนครับหรือติดตามมิตติ้งได้ในเวปครับ

4. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    เข้าใจเลือกมุมถ่ายรูปนะครับ ถ้าชัดกว่านี้จะดูดีมากๆ:D:D:D

5. pongpeng

pongpeng New Member Member

38
    0
    0
    จริงแล้วไม่ดีอย่างรูปถ่ายหลอกคับ ไว้เจอกันที่มิดติ้งนะคับ

6. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    ยินดีต้อนรับ น้องใหม่คับ :D

7. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ยินดีตอนรับครับ

8. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ยินดีตอนรับครับ เจอกันมิตติ้งนะครับ

9. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ยินดีครับสภาพไม่ต้องพูดถึงอยู่ทีใจครับ

10. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    ยินดีตอนรับนะครับ
    รถสภาพไหนก็เข้าได้ทั้งนั้นอะครับ
    ขอให้เป็นหน้าแหลมก็พปแล้ว

11. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    แล้วเจอกันมิตติ้งนะครับ

12. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบบบ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้