รอบไม่นิ่งสูงๆต่ำๆว่างๆเลยถอดมาล้างจะหายรึป่าวไม่รู้ถอดครั้งแรกจะใส่กลับได้รึป่าวก็ยังไ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Assawin Thamvittayapoom, 12 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รอบไม่นิ่งสูงๆต่ำๆว่างๆเลยถอดมาล้างจะหายรึป่าวไม่รู้ถอดครั้งแรกจะใส่กลับได้รึป่าวก็ยังไม่รู้

1. เอาใจช่วยครับท่าน

2. เสร็จละครับผลปรากฎว่า...ไม่หายยังสูงๆต่ำๆเหมือนเดิม 55555.

3. รอผู้รู้มาช่วยวิเคราะห์ครับ ^^

4. จูนอากาศ ปรับสโลว์ตรงไหนครับใครรู้บอกผมหน่อยครับ

5. มีอีกอย่างที่มองข้ามหัวเทียน

6. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    อันที่ถอดมันคืออะไรครับ ใช่ตัวชดเชยรอบเดินเบาไหม ผมกำลังหาเวลาถอดอยู่เหมือนกัน ของผมถ้าเปิดแอร์รอบตกมาก รอบเหลือ 4-5 ร้อย จนเกือบจะดับ ยิ่งถ้าเร่งแอร์แรงๆ ดับง่ายๆเลย

7. ล้างแอร์โฟหรือยังครับพี่ แล้วก้อลองตั้งตัวชดเชยรอบใหม่ ที่เหลือลองถามอาจารย์ท่านอื่นครับ

8. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    รอเก็บๆความรุ้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้