หลังจากวิ่งกลับจากชลบุรีรถมีอาการล่อนซ้ายขวาตอนที่ความเร็ว80ขึ้นตอนนี้ได้เปลี่ยนโช๊คหน้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เกริกชัย นิลไพรัช, 14 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    หลังจากวิ่งกลับจากชลบุรีรถมีอาการล่อนซ้ายขวาตอนที่ความเร็ว80ขึ้นตอนนี้ได้เปลี่ยนโช๊คหน้าแล้วและใส่ค้ำโช๊คหน้าต้องเช็คอะไรอีกครับ

1. ลมยางครับ

2. ตั้ง1 เอ้ย ตั้ง 0 ครับ

3. ยางเก่าแล้วก็มีผลด้วยครับ เนื้อยางตาย ต่อให้มีดอก ก็ลื่นปรื้ด ไม่เกาะถนน

ยางปี14 ของมิชชิลินเอ็นเนจี้เอ็กซ์เอ็ม2

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้