ก้านปัดน้ำฝนนี่มันถอดยังไงครับ พอขันน๊อตตัวเมียออก แล้วมันทำไงต่อครับดึงยังไงก็ไม่ออก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mon Amonsak, 25 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    ก้านปัดน้ำฝนนี่มันถอดยังไงครับ พอขันน๊อตตัวเมียออก แล้วมันทำไงต่อครับดึงยังไงก็ไม่ออก จะเปลี่ยนตุ๊กตาปัดน้ำฝนอะครับบ

2. Nook Oversize

Nook Oversize Guest

0
    0
    0
    ถอดน๊อตตัวเมียแล้ว โยกเลยครับ โยกขึ้นๆลงๆ เดี๋ยวก้อหลุด มันแน่นน่ะ

3. Nui Nui

Nui Nui Guest

0
    0
    0
    ใช้แล้วครับ ถ้าไม่ออกให้ใช้ โซแน็คหล่อลื่นช่วยครับ

4. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    ค่อยๆเคาะออกเบาๆครับ

5. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    มันแน่นมากครับ พอดีจะถอดมาดูก่อน กลัวมันหักเพราะยังไม่ได้ซื้อ ตุ๊กตาปัดน้ำฝนมาอะครับ เดี่ยวได้อะไหล่มาแล้ว จะฮาดคอร์ละครับ อิอิ

6. เคาะๆ หน่อย มันเป็นร่องสปาย

วันก่อนเล่นซะเหงื่อแตกเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้