รูปมิตติ้ง 9/12/2007 มีแต่ในห้องไม่มีรูปรถนะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<Golf Devil>>, 11 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เริ่มเรื่องก็ร้องเพลงกันดีฟ่า เริ่มด้วย ป๋ารันกับเพลง ไรจำไม่ได้ รู้แต่ว่าของ กอล์ฟไมค์ ด้วยว่ะโคดวัยรุ่นเลย สาดดด:D:D
    แล้วก็ นายโบว์ นักร้องรับจ้าง เพลง ขอนไม้กับเรือ ได้ร้อยร้องซะเหมือนได้พันเลย
    อีกหนึ่งความภูมิใจของชาวเปอร์โย น้องเบล(อิสเบลล่า) หรือ เบล พิกุลร่วง :D:D ก็ร่วมร้องเพลงกับนายโบว์ด้วย

2. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    1.เริ่มร้องก็เริ่มบรรเลงเพลงกินข้าว โดยงานนี้ มีพี่ต้อม บริการตักอหารให้ ขอบคุณคร๊าบ
    2.คู่นี้น่าร๊ากกันจริงๆเชียว น้องฝันกะเต้
    3.ส่วนคู่นี้ มากันแบบเงียบๆ เลยโดนร้องไปซะ 1 เพลง เอ็งร้องดีว่ะ จ๊อบ งานหน้าจ้างร้องเลยดีกว่าว่ะ:D:D

3. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    1.ขาเหล้า ดวล ขาแป๊ปซี่ คิดถูกแล้วเบลนั่งข้างน้าตึ๋ง เพราะ เล่นไม่พูดไรเลย กลัวดอกพิกุลมันจะร่วงมาไงว่ะ
    2.นายโอม ผู้พยายามบอกว่าเจ็บคอๆครับพี่ แต่ไหงไมค์ไม่ยอมปล่อยเลยว่ะ :D:D:D
    3.นายเก่ง ผู้เสียสละ ยอมเสียเงิน 100 บาท จ้างนายโบว์ร้องแทน มันน่านับถือเสียจริงๆเลย:D:D:D

4. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    1.ป๋ารัน ผู้พิศมัย คุยกับแฟนคนอื่น 555 ล้อเล่นนะป๋า หรือว่า จริงว่ะ:eek::eek:
    2.ใครมาก็ได้ไปครับ บอกแล้วงานนี้ LIMITED สุดๆ ทั้งเสื้อ ทั้ง แท็ค ผ้าชามัวว์ น้ำยาขัดกระจก น้ำมันเครื่อง น้ำยาล้างรถ น้ำยาเคลือบหนัง สุดๆครับงานนี้ แจกหมดเลย ใครไม่มาอดครับ ไม่มีอีกแล้วเสียใจด้วยนะครับ แต่ถ้าใครจะเอานะครับแท็คเปอร์โยติดกระจกรถ ติดต่อนายโบว์เลยครับ
    อันละ 200 บาท มีเหลืออยู่ 2 อันเท่านั้นนะครับ ใครว่าแพงสั่งทำเองอันละ 500 เค้ายังไม่ทำให้เลยนะครับ สนใจติดต่อนายโบว์ได้เลย
    ส่วนเสื้อ อดครับ ทำตามที่สั่งเท่านั้น ไม่เหลือแล้วจริงๆ แต่อาจจะมีเอามาประมูล ก็ได้ภายหลัง :D:D:D

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    บรรยากาศ ท่าทางสนุกมากมายเลยนะครับ ดูแล้วเป็นกันเองดีครับ:D
    หวังว่างานหน้าผมคงไม่พลาดครับ *0*
    เสื้อสวยครับ สนใจมากมาย เด๋วโทรคุยกะพี่โบว์ละกันคับ:)

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อยู่แป๊บเดียวพอดีต้องไปธุระต่อเลยไม่ได้อยู่กินเหล้าเลย...

7. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ผมบอกแล้วผมเจ็บคอ:p

ขอบคุณครับสำหรับรูป :D

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    1. ลูก คราย หว๋า น่า รัก อิอิ:D
    2. มารอ กัน ตั้ง แต่ 5 โมง (บาง คน บอกว่า มา 5 โมง แต่ มา 6 โมง ก่า :D อิอิ)

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    1. VIOS แห่ง PEUGEOT CLUB ของ เฮีย กอล์ฟ ครับ
    2. 405 ของ นาย จ๊อบ มี การ ถอดกระจัง หน้า เพื่อรับ ลม แบบ เต็มๆ ด้วย หุหุ :D
    3. 309 ของ ผม เอง แหะๆ
    4. 505 สภาพ สวย จิงๆ ของ พี่ ต้อม จาก peugeot4you
    5. 305 ของ พี่ จ้อย งับ (มี แอบ หนี กลับ ก่อน ด้วย) :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2007
  10. ohmmemy

1,077
    4
    38
    1. 505 คู่ แฝด ของ เต้ ครับ ....พี่ เก่ง มางานนี้ สวย เจรงๆ อิอิ:D
    2. ดูซะ ก่อง ว่า งาม........
    3. คู่ เกย์ (ใช้ มือ ถือ ถ่าย ไม่ ค่อย ชัด ) ลอง ทาย ว่า เป็น คราย กับ คราย ละ กาน:D

11. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    :) แหล่ม ครับ

12. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ขอจองแท็คครับ

13. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    เธอจะมีใจหรือเปล่า เธอเคยมองมาที่ฉันหรือเปล่า..... เง้อ:eek:

14. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....เอ็งว่าครายฟะโอม.....

..แต่ขอบอกว่าเพ่กลับคนสุดท้ายเว้ย....5555+...ร้านปิดเที่ยงคืน...กลับตี2...

15. ohmmemy

1,077
    4
    38

ผม กลับ สุดท้าย กว่า เพ่

ผม ขับ รถ ออกมา หลัง สุด หุหุ:D

16. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    โถ่ๆๆๆเพ่ก๊อฟค้าบบบบ เพลงเดียวที่ไหนพอร้องเพลงนึงโดร้องทั้งคืนเลย ที่ไม่ใส่กระจังหน้าเพราะว่ามันดูโหดกว่าน่ะคับ(แต่จิงๆก็ความร้อนขึ้นนั่นแหละ55)

17. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ็ต่อไปก็เป็นนักร้องประจำคลับไปเลยดิ เด๋วจัดให้ 555

18. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ผมว่านะคับ เป็นผัวนักร้องง่ายกว่าค้าบบบบ เออลืมไปแต่ผมเป็นคนรักครอบครัว ผมมีแฟนแล้วคับ

19. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    มีแฟนแล้วเจงๆอ่ะ

20. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    55 พี่ก๊อร์ฟเป็นคนถ่ายรูปรถเปล่าคับ ทำไมรูปผมไม่ชัดอยู่คนเดียวล่ะคับ

21. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    พี่ม่ายได้ถ่ายว่ะ รถจ๊อบลงของไว้ป่าว ไอ้โอมถึงถ่ายม่ายชัดอ่ะ

22. ohmmemy

1,077
    4
    38
    มิน่า เวลา ถ่าย มัน ถึง ร้อนๆ มือไม้ สั่น ปาย หมด เลย :mad:

23. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    เห็นแล้วช้ำใจ
    ต้องขอโทษ พี่ๆ เพื่อนๆสมาชิกทุกคนด้วยจริงๆครับ ที่ไม่ได้ไปสนุกด้วย
    พอดีติดธุระสำคัญจริงๆครับ นี่ก็พึ่งจะกลับถึงกรุงเทพเมื่อคืนนี้เองครับ

24. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ในรถไม่ได้ลงของครับ เรียกว่าไม่เคยเก็บของดีกว่าเหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้