สวัสดีครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย *-$uper $kill-*, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *-$uper $kill-*

*-$uper $kill-* New Member Member

13
    0
    0
    จากที่ได้มาด้อมๆมองๆอยู่นาน ได้เวลาสักที...
    ตัวผมเองมีความรู้สึกว่าได้เข้ามาดูแล้วพี่ๆดูเป็นกันเองและอบอุ่นดี ผมเลยอยากเป็น
    สมาชิกกับพวกพี่ด้วยคับ อิอิ เจอกันที่ไหนอย่าลืมทักผมด้วยน่ะคับอยู่แถวพระราม2 และพระราม5 คับ ด้วยความเคารพคับ
    :)

2. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ยินดีเช่นกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้