ขอความรู้หน่อยนะครับ ข้อเสีย B12 ช่วงล่างผุ ทุกคันไหมครับ และปั๊มติ๊กถัง น้ำมัน กับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Peerapat Overkill, 4 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความรู้หน่อยนะครับ ข้อเสีย B12 ช่วงล่างผุ ทุกคันไหมครับ และปั๊มติ๊กถัง น้ำมัน กับ รางหัวฉีดตัน เป็นทุกคันไหมครับ /ขอบคุณมากครับ

1. Nitipat Sukkapap

Nitipat Sukkapap Guest

0
    0
    0
    ช่วงล่างผุเหมือนกันครับ รถใช้มานานมากแล้วครับสมบัติคุณแม่ให้มา

2. ของผมพึ่ง ซื้อมาได้6เดือนเองครับ

3. ช่วงล่าง ผุตรงวางเท้าคนนั่ง หลังคนขับ ประมาณว่าพื้น อยู่ๆก็ยุบ ฮวบลงไป

4. พอมีวิธี แก้ไหมครับ

5. Nitipat Sukkapap

Nitipat Sukkapap Guest

0
    0
    0
    เข้าอุ่ทำสีตัดผุครับจบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้