พี่ๆน้องๆ B14 คันไหนมีปัญหาซ่อมแอร์ไม่จบลองไปทำที่นี่ดูนะครับ www.แอร์เย็นฉ่ำ.com...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Toey Boonwichai, 7 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    พี่ๆน้องๆ B14 คันไหนมีปัญหาซ่อมแอร์ไม่จบลองไปทำที่นี่ดูนะครับ www.แอร์เย็นฉ่ำ.com ก่อนไปทำแอร์ของผมมันไม่สู้แดด วัดอุณหภูมิได้ 20องศาเอง หลังทำโดนไปที่ 0.8 หนาวกลับบ้านเลยครับ ไม่ต้องตัดท่อ heater ทิ้งด้วย

2. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ร้านเเถวไหนครับ เเพงมะ

3. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงครับ อยู่คู้บอนครับ ลองเข้าเว็บที่ผมให้ไปแล้วดูตัวอย่างที่เขาทำดูก่อนก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้