*** เจอ R30 ครับ****

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ขับรถแถวโรงบาลเมืองสมุทร (ปากน้ำ ) เจอ R 30 สีออกฟ้าน้ำทะเลครับสภาพเลี่ยมๆครับ (ไม่มี จัง หน้าหมือนกันเลย ):D

1. ............:D ......รถน้องพี่เบียร์เองครับ......ส่วนกระจังหน้าเอาไปทําสีใหม่นะ..........จําพี่ได้ใหม....เราเจอกับพี่ตอนพี่นั่งมอเตอร์ไซค์ใส่ชุดช่างตอนที่รถติด...แล้วมองดูรถเรานะ.............เมื่อก่อนตรงที่จอดก็เป็นรถพี่สีดําโรล์แดงบาร์เต็มคัน...นั่นนะรถพี่เองครับ.....เดี๋ยวก็รออีกซักพักจะเอาอีกคันนะครับ.. ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ:D .......เบียร์:D อสูรกายจรวดติดปีก

2. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    นั่นแหละ คันเดียวกันคับวิน ส่วนคุณเบียร์ รุ่นพี่ ผมเเอง..............อยู่ปากน้ำเหมือนกาน
    ใจดีโคตร รองคุยกันดู...........แกใจดีนะ ใครขออะไรแกให้หมด........เมื่อกลางปีที่แล้ว
    มีคนมาขอแฟน แกยกให้ ดื้อๆๆ เลย.........ใจยิ่งกว่าแม่น้ำอีก...........ที่ว่าเหมือนแม่น้ำเนี่ย

..........ใจโลเรนะ ไม่สรุปซะที่........เมื่อไหร่จะซื้อวะรถงะพี่.......ขายไปก็ซื้อใหม่ซะที...........

ล้อเล่ง นะพี่เบียร์..............รู้จักกัน ไวว้ ไม่เสียหาย นะ

3. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    อ๋อไอ้แฟนคงไม่ต้องขอว่ะ พี่เบียร์แจกโปรโมชั่น...

หญิงเยอะแม่มก็เงี้ย สมน้ำหน้ามัน...

คันนี้น้องมันเอาไปแดกก่อน ไอ้เบียร์รอต่อไป เสือกโลเลก็เงี้ย...

ตอนนี้มี "สองวิน" ไอ้เบียร์ก็ชื่อ "วิน" นะ มาจาก "วินมอไซค์ แก๊สโซฮอล์" คู่กัดกะ "วิน ดีเซล" ไงล่ะ...

โซนปากน้ำเจอกันเองเว๊ยยย...
    :eek: :eek: :eek:

4. .........ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า.......นังหล่อ กับพี่หนุ่ม ฮ่าจิงๆๆๆ:D :D :D ...............เบียร์:cool: อสูรกายจรวดติดปีก

5. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    ได้ R3028 มาเป็นเพื่อน เออๆ ล้อที่ใส่อยู่เป็นของ ZONA รุ่น LAS VEGAS ยี่ห้อนี้เป็นเครือของบริดจ์สโตน พอดีเพิ่งไปเปิดเจอมา ถ้าเปลี่ยนออกแล้วอย่าขายนะ เก็บไว้...:cool: :cool: :cool:

6. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
  7. ยินดีที่รู้จักครับพี่แต่ผมนึกหน้าพี่ไม่ออกอ่ะ :sad: แต่รถพี่ผมว่าผมเคยเห็นบ่อย ๆ เลยเมื่อก่อนส่วนคันใหม่เห็นเกือบทุกวันเลยต้องผ่านแถวเมืองสมุทรตอนเช้าเกือบทุกวัน บ้านผมอยู่แถวเปาโลครับ

8. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    เจอมาเหมือนกัน

9. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    โอ้วววว
    ปาปาราสซี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้