ขอเป็นสมาชิกด้วยคนคราบ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Palm@i-teq, 14 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ชื่อ ปาม ครับ
    อายุ 20
    ตอนนี้ใช้ Civic 4 D กะ Dmax ครับ แต่ส่วนใหญ่เอา Civic มาเรียนอะครับ

ตอนเรียนอยู่ที่พระจอม ครุศาสตร์ภาคคอม บ่ายคราบ
    เห็นในสถาบันมีหลายคันอยู่เหมือนกัน จะได้ขอคำปรึกษาบ้างอะครับ

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ถ้าใจรักกันจริง ไว้มิตติ้งมาเจอกันคร้าบบบบบบบ

3. Nonato

Nonato New Member Member

39
    0
    0
    แล้วจามีตติ้งกานเมื่อไหร่เหรอนัท ไม่ได้เจอกานตั้งนานแล้ว

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ตามคุณเนๆๆๆๆๆๆๆ เมื่อไหร่จะมีตติ้งเหรอ ???

5. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    เมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ

6. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    หลังสอบน่าจะจัดกันได้นะคับอยากให้ไปหาอารายกินกันแบบไม่แพงอ่ะนะ เดี๋ยวค่อยคุยกานอีกที
    ส่วนสมาชิกใหม่ ถ้าอยากจะมาร่วมเปนครอบครัวเดียวกันก็มาเจอกานมิ้ตติ้หรือในถาบันก็มาทักได้คาบ

7. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ตามนั้นครับ...

8. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    แล้วจะรู้ได้ไงอะครับว่าคนไหนบ้าง
    ไม่เคยเห็นหน้าเลยอะครับ คริ คริ

9. ไปด้วยครับ จะมีตกันเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ อยากไปครับ คึดถึงเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ ขอให้สอบได้ AAAAAAA กันทุกคนเลยครับ

10. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    คงไม่ได้ไปแล้วอะครับ มิด เซ็งโคตร

11. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อิอิ สมาชิก MiNoRi หน้าตาดีทุกคนเจ้าค่ะ อิอิ

12. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เกิดขึ้นได้อย่างไรอ่ะคับ ขอให้ซ่อมเส็ดไวๆนะคับ

13. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ขอบคุณครับ

14. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ซ่อมเสร็จไว ๆ นะค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

15. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เอ้าเสียใจด้วยคับ ถือว่าฟาดเคราะห์ละกันคับผม

16. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    มิตติ้งเมื่อไหร่อะครับ อาจเอดีแม็กไปอะครับ

17. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    กลับมาหล่อเร็วๆนะครับ เอาใจช่วยคร๊าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้