ขอรบกวนขอคำปรึกษาหน่อยครับพอดีเครื่องพังเหมือนว่าน้ำจะเข้าเครื่อง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mustza Basud, 15 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    ขอรบกวนขอคำปรึกษาหน่อยครับพอดีเครื่องพังเหมือนว่าน้ำจะเข้าเครื่อง ก็เลยะเปลี่ยนเครื่องใหม่ครับ แต่ถ้าผมจะเปี่ยนเป็น 1500 จะดีมั้ยรหัสอะไรครับ ราคาเท่าไหร่ครับ อยากจะหาแหล่งถูกๆๆๆครับ เพราะผมไม่มีงบที่สูงเกินไป อยากซ่อมเก็บไว้ เพราะรักรถคันนี้มากครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    จิงๆ ถ้าขับใช้งานธรรมดา ไม่คิดมาก GA15 ผมว่าก้อเพียงพอนะครับ ส่วนราคา คงต้องรอผู่รู้มาตอลอีกทีอะคับ

3. ga15 ผมเคยได้ยินเมื่อ3-4ปีก่อนว่าหมื่นกว่าบาทนะครับ น่าจะต้องเตรียมเงินไว้สักสองหมื่นกว่าๆนะครับ ผมคิดว่างั้น

GA 15 รวมค่าวางประมาณ 30 K SR200 ค่าวาง+อัพเบรก ประมาณ 50 K

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้