เหมือน Rc เว็บจะมีไวรัสนะครับคอมผมมันเตือนไม่ให้เข้า

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย สุกฤษฎิ์ แซ่เตีย, 13 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เหมือน Rc เว็บจะมีไวรัสนะครับคอมผมมันเตือนไม่ให้เข้า

1. เค้าออกมาบอกแล้ว ว่าไม่มี

2. ไม่มีสแกนไวรัสใช่ป่าวจาร

3. หากวันนี้เข้าเว็บแล้วบราวเซอร์แจ้งเตือนขึ้นมาว่า "เว็บไซต์มีมัลแวร์!" ให้คุณคลิกไม่สนใจคำเตือน หรือดำเนินการโดยคุณแบกรับความเสี่ยงเอง สามารถเข้าไปในเว็บได้เลย ซึ่งเกิดจากการตรวจสอบที่ผิดพลาดของ google และเว็บไซต์ก็ไม่ได้มีมัลแวร์หรือไวรัสแต่อย่างใด ปลอดภัยแน่นอน

4. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    บอกตอนไหนครับ จารย์ ตอนนี้ chrome กับ firefox แจ้งไม่ให้เข้าอยู่ครับ แสดงว่า น่าจะยังมีอยู่นะครับ

5. นึกว่าผมเป็นคนเดียว

6. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    เป็นทั่วโลกครับ คุณตุ้ย 555

ใครอยู่เมืองนอก เป็นป่าวยืนยันหน่อย ^ ^ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้