มาตามสัญญา เสร็จซักทีครับผมงานนี้ใช้เวลเดือนกว่า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย น้องมดเอ็กซ์ ละอ่อนไก่บูรพา, 16 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มาตามสัญญา เสร็จซักทีครับผมงานนี้ใช้เวลเดือนกว่า ขอบคุนทุกท่านที่ติดตามนะครับหวังว่าคงสร้างแรงบรรดานใจให้ใครหลายๆคนนะครับ #รถซื้อแกงจะแรงไปทำไม

1. ทะลุทะลวง

2. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    พี่อยากทราบงบ เจาะกับ ทำเบาะ ไม่รวมเครื่องเสียงประมาณเท่าไรคครับ

3. สรุปค่าใช้จ่ายเลยละกัน หลังคา 2500 ค่าทำสี+เจาะ 15000 ทำภายในรวมเบาะ 8000 ค่าเครื่องเสียง 28000 อื่นๆจิปาถะไม่ได้นับ ประมาณไว้ที่ 2000

4. โอ้ว ไอด้อลล ครับ

5. แจ้งขนส่งผ่านมั้ยคับ

6. แจ้งแค่ใส่หลังคาไม่ได้แจ้งเจาะครับผม

7. GigZa Za Gig

GigZa Za Gig Guest

0
    0
    0
    แล้วตรวจสภาพผ่านไม่ค่ะ

8. ตรวจเอกชนครับ พอดีมีคนรู้จักในขนส่งเค้าเลยทำให้

9. ทำอู่ไหน ครับ กทม. หรือ ตจว. อยากทำบ้าง

ผมว่าอู่ไหนก้อน่าจะทำได้นะแต่แค่ต้องคุยกับเค้าให้เข้าใจตรงกันก่อนแล้วค่อยทำ ของผมทำในพัทยาแต่วิ่งหลายร้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้