[Help] ิิb11 อยากเตี้ยช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย satanshow, 25 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. satanshow

satanshow New Member Member

4
    0
    0
    เพิ่งเปลี่ยนล้อ b11 มาใช้ 175-70-13 อยากโหลดหน้าสัก 1.5นิ้ว หลังลงสัก 1 นิ้ว ไม่อยากโหลดมาก ใช้งานสมบุกสมบัน เอาสปิงเดิมเป่าเลยดีไหมครับ หรือว่าสามารถเปลี่ยนใช้ของรุ่นไหนที่เตี้ยกว่าของเดิมได้บ้าง แล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่สำหรับสปิงที่นำมาเปลี่ยนแทน ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ พี่sunny
    [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2013
  2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ถ้าตัดสปริง ไม่แนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้