B14 มีใคร ใช้ E85 บ้างครับ เป็นยังไงบ้าง กำลังตัดสินใจอยู่ครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 26 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 มีใคร ใช้ E85 บ้างครับ เป็นยังไงบ้าง กำลังตัดสินใจอยู่ครับ ขอบคุณครับ

1. Hksushi Ezzx

Hksushi Ezzx Guest

0
    0
    0
    อยากติดเหมือนกันครับ แต่รถยังสตาร์ทยาวบางที ที่ยังไม่ติดเพราะกลัวยาวกว่าเดิม มันเป็นข้อเสียของอี85

2. แบบนี้ก็แสดงว่า E85 ไม่ดี ชิมิ ครับ

3. ใช่อยุ่คับ วิ่งดีมากๆ เครื่อง sr นะคับ

4. Hksushi Ezzx

Hksushi Ezzx Guest

0
    0
    0
    ข้อดีเยอะกว่ามาก เท่าที่รู้มีข้อเสียนิดหน่อยเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้