ไฟหน้าแบบนี้หาจากไหนอ่ะครับ แยกสูงต่ำ B14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SmallPaully, 29 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SmallPaully

SmallPaully New Member Member

5
    1
    0
    ผมขออนุญาติยืมภาพของคนใน ซันนี่ไทยแลนด์นี้น่ะครับ
    พอดีไปเห็นมาแล้วชอบโคมไฟหน้าแบบนี้มากไม่ทราบว่าหาจากไหน ... มีใครพอจะมีชื่อร้านหรือแหล่ง หรือ ต้นเองมีจำหน่ายบอกหน่อยนะครับ

โคมไฟแยกสูงต่ำตัวนี้ หรือ แยกสูงต่ำที่เป็นโคมกลมๆก็ได้นะครับ

- - - Updated - - -

หรือโคมนี้ก็ได้ครับ :D

2. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    หวังว่าคงไม่ได้มาตั้งกระทู้เพื่อโฆษณาแอบแฝงนะครับ ยังไงรอพี่ๆที่รู้เข้ามาตอบครับ หรือไม่ก็ลองเข้าดูในเว็ปที่พี่เอารูปมาลง

3. SmallPaully

5
    1
    0
    ผมสงสัยนะ ว่าตัวผมโฆษณาแอบแฝงยังไงครับ ก็บอกว่าอยู่นะครับว่าอยากรู้ ถ้าผมรู้ก็คงไม่มาถามอ่ะครับ

ถ้ารู้ว่าถามแล้วจะมองกันในแง่ร้ายแบบนี้ผมก็ไม่ถามหรอกครับ :) ภาพผมก็ไปเจอมาในกระทู้ของในเว็ปนี้เหละ ผมก็เลยบอกอนุญาติไปในการเซฟรูปมาลง
    ส่วนภาพโคมอีกอันผมเจอในเน็ต โทรถามตามร้านเขาก็บอกว่าสินค้าหมด จึงอยากถามว่าใครพอจะรู้ร้านอื่นที่มีอีกมั้ย ไม่ใช่มาโฆษณา

xxart ถูกใจสิ่งนี้
  4. Pee

Pee New Member Member

25
    1
    0

5. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    งั้นลองเข้าดุที่นี่ครับ NISSAN SUNNY - รวม ชุดแต่ง ประดับยนต์ Evo Mazda2 Car Accessories & Spoiler Civic Import Export

6. สองแบบข้างบนไม่เหมือนกันนะครับ

อันบนเป็นไฟ b14 เวอร์ชั่นฟิลิปปินส์ (search google ว่า exalta) ใส่รถบ้านเราปี 2000+

อันล่างโคมแต่งใต้หวันใส่ b14 รุ่น1-2

7. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
  8. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    รถคุณปีไรครับ จะได้แนะนำถูก

9. SmallPaully

5
    1
    0
    รถผม Nissan Sunny SaperSaloon รหัสตัวถัง B14 ไฟหน้าตาเพชรอ่ะครับ น่าจะปี2000ครับ พอดีคันนี้พ่อให้

..... ในรูปรถผมอ่ะครับ ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้