ขอถามเรื่องกระจัง ตาข่าย ของบี 14 ปี2000 หน่อยคับ พอดี พน ผมจะไปแถวๆคลองถม วรจักร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุญเติบ ทิงนองนอย, 30 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามเรื่องกระจัง ตาข่าย ของบี 14 ปี2000 หน่อยคับ พอดี พน ผมจะไปแถวๆคลองถม วรจักร แถวนั้นมีขายไหมครับแล้วราคาเท่าไหร่ แล้วก็ไฟมุมเลี้ยวด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. ถ้ากระจัง lucino น่าจะไม่มีเลยละครับ ต้องไปเซียงกงอย่างเดียวครับ แต่ถ้าเป็นจองcopy ที่ทำสีดำด้านๆ มีแน่นอนครับ

2. ส่วนใหญ่ไฟเค้าจะขายทั้งชุดอ่ะครับ

3. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    มี ร้านอยู่ตรงทางเดินเล็กๆระหว่างที่จอดรถคลองถมกับอาคารศรีวรจักร ผมซื้อมาให้เพื่อน1อัน ใส่รุ่นท้ายแยกขาวแดงปี99 ปรากฎว่าใส่ไม่ได้ครับ เพราะฝากระโปรงหน้ายื่นลงมาค้ำขอบของกระจัง และจะมีช่องว่างใต้กระจังกับกันชนด้วยอาจต้องดัดแปลงบ้าง ส่วนของผมท้ายยาวปี95 ใส่กันชนหน้ารุ่น2ใส่ได้พอดีไม่ต้องแปลงใดๆ ส่วนไฟมุมเลี้ยวผมก็ซือร้านใกล้ๆกัน ถ้าซื้อในอาคารศรีวรจักร จะไม่ขายแยก แต่ร้านเฮียแกแยกขาย ลองเดินดูครับ ร้านแกจะมีไฟหน้าเต็มร้านเลย

4. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    ถ้าร้าน ว. มีนบุรี ไฟมุมเดิมๆ ข้างละ 300 ส่วนกระจังหน้าแบบ lucino ก็ตามที่ Golfz Vimonpitayakul บอกครับ ^^

5. ผมมี lucino ของn15 เต็มบ้านเลย อิอิ

6. ไปมาแล้วครับ สรุปไม่ได้ไรกับมาเลย ถาทแทบทุกร้านเค้าบอกไม่มีอ่า ในศรีวรจักรก็ถามแล้วครับ เห้อเหนื่อยเลย

มีร้านขายไฟb14นะ อยู่ชั้นใต้ดินอ่ะ มนตึกวรจักร อ่ะครับ. โคมดำ2300 โคมใส1700มั่งครับ ถ้าจำไม่ผิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้