SPL Jupiter ราคานี้ได้เสียงเกินคุ้มครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย เอก D-MAX, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอก D-MAX

เอก D-MAX Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคุณต้าครับ ผมลูกค้าที่วันนี้เอาD-MAX ไปติด Jupiter แกนรวม(หลัง) + Jupiter แกนแยก(หน้า) + DAMPประตู + ฟร้อนเดิม + สายเดิม ขอบอกเพื่อนๆครับว่าเสียงที่ได้ กลาง แหลมใสกว้างมากประทับใจ มิดเบสพอสมควรครับ ขนาดใช้ฟร้อนกับสายติดรถนะเนี่ย เทียบกับราคาเกินคุ้มครับ เพลงเดียวกันมาฟังอีกทีคนละเรื่องเลยครับ รอหลังปีใหม่จะไปเปลี่ยนฟร้อนอีกทีครับ บริการดี งานเนียน ราคาไม่เวอร์ครับ เพื่อนๆใช้บริการได้ครับ

2. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    ตอนนี้ใช้ของยี่ห้อนี้อยู่ ชอบมากเสียงถูกใจอัดแรงก็ได้ ฟังเบาๆก็ดีครับ คุณภาพเกินราคาจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้