*** กำหนดการณ์ meeting เดือน ธ.ค คับผม ***

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 1 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...หลังจากที่วุ่นวายกับหลายๆเรื่องอยู่นะคับ....

...ต้องขอโทษเพื่อนๆสมาชิกด้วยที่แจ้งกำหนดการ์ให้ทราบช้าไปนิดนึงนะคับ...

....วันเวลาที่กำหนดคือ วันอาทิตย์ที่ 9 ธ.ค นี้นะคับ....เวลา 17.00น. ที่ร้านอาหาร สีน้ำ พระราม 5 นะคับ

....สำหรับ...สมาชิกเก่าที่เคยไปมาแล้วคงจะไม่มีปัญหาในการเดินทางนะคับ....(ใกล้วงเวียนพระราม5อ่ะคับ)

....กำหนดการณ์ครั้งนี้...ก้อเพื่อที่จะได้พบปะสังสรรค์กันนะคับ...(หลังจากที่เว้นว่างกันมา 2 เดือนกว่าๆ)

....สำหรับสมาชิกที่สั่งจองเสื้อคลับไว้...ให้ไปรับได้ในวันงานเลยนะคับ....

....ค่าใช้จ่ายในวันงาน...ท่านละ 400 บาทคับ....

....ส่วนท่านที่ดื่มแอลกฮอลล์...ค่าใช้จ่ายตรงนี้แยกออกมานะคับไม่เกี่ยวกับท่านที่ไม่ดื่มนะคับ...

...รายละเอียดส่วนอื่น..เดี๋ยวรอพี่ก๊อบจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะคับ...

...สำหรับท่านสมาชิกที่ยังไม่เคยไปและมีความประสงค์จะมาร่วมงาน...โทรสอบถามเส้นทางได้คับผม....

...ขอบคุณคับ....

2. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    รับทราบครับ แต่จาหลงอีกมั้ยหว่า ฮาฮาฮา ยังคงความเป็นตัวของตัวเองอยู่ อิอิ

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

เอางี้สิเบล
    เบล ก็ ต้อง ตั้ง จุดหมายปลายทางไว้ ที่ โลตัส บางใหญ่ น่ะ เด๋ว เบล ก็ หลง มา เจอ ร้าน สีน้ำ เอง อิอิ
    :D:D

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    อดไปอีกแย้วววว

5. lloonll

lloonll New Member Member

44
    0
    0
    งานนี้เขาว่าน่าจะได้ไปมังนะรถเราคงไม่เป็นอะไรพังไปก่อนนะคงได้เจอพวกพี่ๆๆpg ปล. น้องเบิร์ดเอง

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ตอนนี้ ครายอยู่ แถว บางนา วิ่ง เส้น ทาง ที่ เปิด ใหม่ สบายๆ เลย ครับ อิอิ

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รับทราบ...

8. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    กำหนดการณ์ ก็ม่ายมีไร มากมายครับ หลังจากปวดหัวกะไอ้กะหลั่วอยู่พักใหญ่ ก็มาหาเรื่องให้หายปวดหัวกันดีกว่า นะพี่น้อง

กำหนด เวลา นัดรวมพล 17.00 น. ร้านสีน้ำ วันที่ 9 เดือน พฤศจิกายน 2550 (วันอาทิตย์)

รายละเอียดของงาน

1. ลงทะเบียนหน้าห้องก่อนนะครับ และ ขออนุญาติ เก็บเงินค่าอาหารกะที่พักก่อนคนละ 400 บาท (เป็นการประมาณครับ เก็บเกินดีกว่าขาด)

2. สมาชิกท่านใดที่สั่งจองเสื้อไว้ ก็ เอาหลักฐานมารับเสื้อ ที่ หน้าห้องเลยครับก่อนเข้างาน และเชิญพูดคุยกันตามสะดวกจะเดินดูรถกันคุยกันก็ตามใจครับ แต่เมื่อถึงเวลารับประทานแล้วไม่เข้าห้อง ก็แล้วแต่ท่านนะครับ 555

3. ให้สมาชิกทุกท่านเข้าห้องคาราโอเกะและอาหารจะเริ่มเสริฟ ตอนประมาณ 19.00 น. โดยประมาณครับ

4.หลังจากเริ่มรับประทานอาหารกันแล้วใครใคร่ร้องเพลงก็ร้องใครใคร่คุยและกินก็เชิญครับ งานนี้มีจับสลากร้องเพลงแลกกันของรางวัล

5.หลังจากนั้นก็เป็นการจับสลาก มอบรางวัล ใหญ่ กันแต่จะเป้นอะไรนั้น ต้องมาดูที่งานครับ รับรองว่า คุ้มค่าแน่นอน ครับ

6.แล้วเราก็จะโหวตผู้ที่ร้องเพลงได้เพราะที่สุด และ ห่วยที่สุด มารับรางวัลพิเศษ

7.หลังจากนั้นใครอยากจะกินต่อ หรือ มีธุระส่วนตัวก็เชิญตามสบายครับ งานนี้ไม่เน้นว่าต้องอยู่จนงานเลิกแต่เน้นเมาจนกว่าจะอ๊วกครับ

9. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    รับทราบครับ แต่ม่ายรู้ว่าจาไปด้ายหรือเปล่าวอ่ะครับ

10. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    400 นี่หัวละใช่ป่ะคับ ว่าจะเอาแฟนไปด้วยอ่ะ

11. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    พามากี่คนก้อได้คับป้อง....อิอิอิ

12. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    อุส่า เบี้ยวไม่ขึ้นญี่ปุ่นเพื่องานนี้เลยนะเนี่ย
    แต่รถผมยังไม่เสร็จเลย...........อิอิ

13. God level

1,028
    14
    38
    ทำถูกต้องแล้วคับโภ.....อิอิอิ

14. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    แค่เบี้ยวไม่ไปญี่ปุ่นก็พอนะโภ อย่าเบี้ยวไม่มางานละ งานนี้งามไส้ พี่เอาเสื้อโภ จับแจกจริงๆนะเว้ย 5555

15. ohmmemy

1,077
    4
    38
    พี่ กอล์ฟ สลิป ผม หายยยย อะ แง..............................

16. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    ไม่ได้ไปอ่ะครับ ต้องไปสัมนากับบริษัท 8-10 เลยครับโทษทีครับไม่ได้ไปอีกแล้ว

17. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไม่เคยไปไม่รู้จะหลงกับเขาด้วยหรือเปล่าวุ๊ย...

18. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    อยากไปด้วยอ่าค้าบ แต่ยังไม่แน่ใจเลยอ่าคับ ว่าจะติดงานอ่ะเป่า - -*
    จะพยายามทำตัวให้ว่างครับ แล้วยังงัยจะโทรหาค้าบ.......

19. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ผมเตรียมน้ำมันเผื่อหลงไปด้วยแล้วงับ :D

20. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ตั้งใจหลงทางขนาดนั้นเลยหรอน้อง "อิสเบลล่า"

21. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไปคับ2ที่รับแซ้บบบบบ

22. ohmmemy

1,077
    4
    38
    พี่ กอล์ฟ ง๊าบบบ พา กิ๊ก ปาย ด้าย ป่าววว

23. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    โอยยยย ตรงกับงานเลี้ยงที่บ้านเลย ไม่แน่ใจว่าจะได้ไปหรือเปล่านะครับ เปอโยต์ ก็ยังไม่ถึงไหนเลย ยังไงขอดูสถานการณ์ก่อนนะครับ
    อยากไปมากๆเลย แต่ร้องเพลงไม่เป็นอ่ะ สงสัยถ้าไปได้รางวัลร้องสุดห่วยแน่ๆเลยก๊าป

24. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    เอาน่าคุณเบียร์ ถึงจะห่วยหรือจะดี ก็ สร้างความสนุกสนานแก่เพื่อนๆในคลับ อย่าคิดมากน่าๆ555

25. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    โอเค ครับ ถ้าได้ไป ถือว่าเป็นโจ๊กในงานละกันครับ แบกหน้าไปขายกันเลย 5555

26. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ในงาน พี่ กอล์ฟ จะ เต้น โคโยตี้ โชว์ น่ะ ค๊าบบบบ

27. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อย่าเรียกว่าโจ๊กเลย เรียกว่าเรามาเฮฮากันดีกว่าคับ หลังจาปวดหัวกันมาหลายวัน ก็ปลดปล่อยมันงานนี้แหละคับ

28. God level

1,028
    14
    38
    เจอกานพรุ่งนี้นะค๊าบทุกท่าน....

29. ohmmemy

1,077
    4
    38
    see you tomorow

30. 505-406

505-406 New Member Member

4
    0
    0
    พึ่งเปิดมาดูวันแรกก็มีตติ้งเลย...ไปด้วย...1 คน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้