ใครใช้ 623 ระวังให้ดี

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย montri, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. montri

montri New Member Member

18
    0
    0
    ตอนนี้มีพ่อค้ารถมือสองพยายามมาจีบ และขอซื้อรถเราในราคาที่ถูกมากๆ
    และจะเอาไปขายต่อในราคาที่แพงมาก (เอากำไรเยอะมาก)
    เพาะรถของพวกเรา หาอยาก และดูดี จึงเป็นรถที่ตลาดรถมือสองต้องการมาก ใครมีรถรุ่นนี้ให้เก็บไว้ ถ้าไม่จำเป็นอย่าไปขาย เพาะราคาจะขยับขึ้น
    ประกอบกับผู้คนเริ่มรู้แล้วว่ารุ่นนี้เล่นได้หาอะไหล่ก็ไม่อยาก จึงมีออเดอให้พ่อค้ารถ ตามหารุ่นนี้กันมาก อีกหน่อยราคาจะเหมือน MINI ROVER

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รับทราบครับพี่มนตรี ผมกะใช้ไปซ่อมไปเรื่อยๆยันแก่อะพี่ หุหุ
    พี่มนตรีหาคิวถามรูปรถในคลับลงหนังสือด้วยนะครับ

3. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    แหม ผมรอวันนี้มานานแล้วครับ ถึงเวลาที่เราต้องประกาศให้ชาวไทยรู้ซะทีว่ารถเราน่ะ เป็นเรื่องของรสนิยม ครับ

4. bavaria

bavaria New Member Member

54
    0
    0
    เห็นด้วยครับ

เห็นด้วยครับ ต้องระวัง !
    ปล.220ด้วยครับ:D

5. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    สวยจัง ชักอยากได้ 220 บ้างแล้วสิครับ

6. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    รถมันจะอยู่ถึหรือโอม....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้