ปรึกษาเรื่องจับคู่PowerampกับSubหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ENC Chonburi, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ENC Chonburi

ENC Chonburi New Member Member

8
    0
    0
    ผมจะซื้อPowerampของ LA Mobileอ่ะคับ รุ่น1600MXD อ่ะคับและจะซื้อลำโพงของLA Mobile 12นิ้วเหล็กหล่อ วอยซ์เดี่ยว แม่เหล็กชั้นเดียวอ่ะคับ ไม่ทราบว่ามันจะเข้ากันหรือเปล่าหรือพี่ๆมีPoweramตัวไหนที่เข้ากับลำโพงตัวนี้ได้มั่งอ่ะคับถ้ามีขอราคาด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

2. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    แอมป์ก็พอขับได้ดีนะ แต่ลำโพงยังไม่หนักหน่วงเท่าไหร่ ลองซับนิรนาม12นิ้วของ K.อนุวัฒบ้านหม้อดูสิ คู่ละ3500 ว๊อยคู่เหล็กปั๊ม แต่เสียงทั้งหนักทั้งลึก คุ้มราคาจริงๆ แต่ตอนนี้ไม่รู้ของจะเหลือมั้ย

3. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ซับนิรนาม คุณภาพ เทียบกับราคา ผมว่าขายถูกไปน่ะ อิอิ

4. Saimon

Saimon New Member Member

56
    2
    0
    นิรนาม สุดยอดครับ คุรภาพเกินราคาครับ

5. Saimon

Saimon New Member Member

56
    2
    0
    นิรนาม สุดยอดครับ คุณภาพเกินราคาครับ

6. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    หน้าตาเปนไงอ่ะ SUB นิรนามเนื่ย มันมีหลายเจ้าเหลือเกิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้