ถามความคิดพี่ ๆหน่อยครับเกี่ยวกับ big M

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย nakrit, 5 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakrit

nakrit New Member Privilege

5
    0
    0
    ถ้าเอา big M ตอนเดียวมาใส่กระบะของตัว

King cab แล้วตัดตรงกลางออก

มันจะสั้นไปหรือป่าวครับ

แล้วมีผลต่อการเกาะถนนป่าวครับ:cool:

2. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    อ้าว พี่คนไหนใช้ Big M มาตอบหน่อยเร๊ว

3. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    เรื่องตัดต่อต้องถ้าพี่แบรนคับ

4. adunnissan

adunnissan New Member Member

23
    2
    0
    มันจะคุ้มเหรอครับ

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    โอ้วววววววว

อินเตอร์ 26 เลย หรอคับ

6. เซฟดำสัปดล

เซฟดำสัปดล New Member Member

118
    0
    0
    บรรทุกดีกินน้ำมันมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้