พี่ๆครับมีเรื่องมาถามอีกแล้ว ผมถอดมาล้าง แล้วดันทะลึ่งไปปรับไอ้ตรงที่ที่ชี้อะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คุณชายวี ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย, 22 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับมีเรื่องมาถามอีกแล้ว ผมถอดมาล้าง แล้วดันทะลึ่งไปปรับไอ้ตรงที่ที่ชี้อะครับ ตอนนี้ไม่เปิดแอร์ แต่เครื่องเร่งแล้วดื่มเชื้อเพลิงมากกว่าเก่า ซึ่งผมลืมว่าหมุนไปกี่ทีด้วย รบกวนขอวิธีตั้งใหม่ด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. ตัวจูนอากาศป่าว

2. ลอง ปิดหมด แล้ว คลายออก 2รอบครึ่ง

3. ครับพี่เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองใหม่ ถ้ายังไงเดี๋ยวผมโทรหาน๊ะพี่

4. จูนอากาศที่หลายคนถามหา

5. ลองแล้วพี่จำรัส เครื่องเร่งครับ แล้วดื่มเชื้อเพลิงกว่าเก่า

6. แต่วิ่งดีกว่าเดิมครับ

7. หมุนปิดคืนครับ เหลือ รอบครึ่ง ลองดู จูนด้วยตัวเอง ตามสไตร ตัวเองครับ

8. ก้เหมือนตัวตั้งอากาสคาบูมอไซนั่นแร่ะ พอใจจะให้รอบเครื่องเดินแค่ไหน. ตามใจเจ้าของรถเลยครับ ขออภัยถ้าไม่ใช่วิธีที่ถูกต้อง แต่ผมก้ทำเองแบบนี้

9. แจ่ม เดี๋ยวเลิกงานเย็นนี้ลองใหม่

อาการรอบเร่งหายแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ส่วนเรื่องกินเชื้อเพลิงเกินก้อหาเจอแล้วครับ ต้องตัดเท้าผมทิ้ง 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้