ชุดดิสหน้ามีรุ่นไหนใส่ b14 ได้แบบไม่ต้องแปลงบ้างครับอยากให้มันใหญ่ขึ้นหนึบขึ้น

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Buay Surasak, 8 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    ชุดดิสหน้ามีรุ่นไหนใส่ b14 ได้แบบไม่ต้องแปลงบ้างครับอยากให้มันใหญ่ขึ้นหนึบขึ้น

2. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ใส่ pulsar เทอร์โบ หายากครับ ใส่ได้เลย เอาง่าย ยกคอม้่า พร้อมดุม จาน ปั๊มเบรค neo 4/114 มาเจาะออก 4/100 ได้เบรคใหญ่ขึ้น ครับ

3. นีโอไปเลยครับ เจาะจานเป็น4/100 ง่ายมาก ใส่ได้เลย จานใหญ่ขึ้น ปั้มดีขึ้น ราคาเบาด้วย

4. Buay Surasak

0
    0
    0
    ขายึดไม่ต้องแปลงใช่ไหมครับ ถ้าใส่ของนีโอ ราคาอยู่เท่าไหร่อ่ะครับ

5. Surachet Dkk

Surachet Dkk Guest

0
    0
    0
    skyline r32 ก้อมีนะ ยกใส่ b14 ได้เลย

6. Surachet Dkk

Surachet Dkk Guest

0
    0
    0
  7. Buay Surasak

0
    0
    0
    อ่อ ถ้าใส่ของนีโอต้องใส่ทั้งคอม้าเลยใช่ไหมครับ ถ้าเป็นของ r32 นี่ใช้แค่คาลิเปอกับจานใช่ไหมครับ

8. นีโอจานใหญ่ตัวนอกราคาอยู่2000-2500 ยกคอม้ามาใส่ได้เลยครับ ไม่ต้องแปลงขายึด เจาะเป็น4/100อย่างเดียว

9. R32 ชุดนี้ก็ได้ แปลงมาให้เรียบร้อยแล้ว^^

10. Buay Surasak

0
    0
    0
    ครับผมขอบคุณมากครับเดวต้องลองไปดูของนีโอซะหน่อย r32 ไม่ไหวอ่ะครับพี่ แต่ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้