วิธีรับสติกเกอร์คลับ 1. จะต้องมามีทติ้งอย่างน้อย 3 ครั้ง 2. ถ้าหากอยู่ไกล...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วิธีรับสติกเกอร์คลับ 1. จะต้องมามีทติ้งอย่างน้อย 3 ครั้ง 2. ถ้าหากอยู่ไกล อนุโลมให้มาเล่นในเฟสบ่อยๆให้เพื่อนๆจำได้ 3. ผู้ดูแลคลับ(มี 5 คน) มีสิทธิ์ตัดสินใจมอบสติกเกอร์เท่านั้น 4. หากขายรถ ขอร้องให้นำสติกเกอร์ออก ถ้าจะไปติดรถคันใหม่ แม้ ไม่ใช่คูเป้ มาขอใหม่ได้

1. Si Rameo

Si Rameo Guest

0
    0
    0
  2. ผมอยากได้สติ้กเกอร์อะคับแต่อยู่ไกลจิงๆแต่ถ้าพี่ๆมามิตติ้งแถวอีสานผมบ่พลาดแน่ๆคับ...55

3. coupe เหมือนเดิมคราบบบ (2ประตู) ^_^

4. ทศพร เพชรประไพ อย่างที่แจ้งไปครับ เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆ อาจจะเป็นแนะนำที่เที่ยวของจังหวัด หรือรีวิวอะไรก็ได้ จนเพื่อนๆจำได้ ทางผมจะจัดส่งให้เลยครับ

5. ขอบคุณคับ

6. Kanpong OM อารายของเอ็งงงง

7. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    รถผม วางเครื่องเมื่อไรจะไป ด้วยงับบบ

8. ไม่วางเครื่อง รถเดิมๆก็มาได้จ้าาา

9. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    เครื่องมันพัง 5555+

10. 555555 งั้นโอเค วางเถอะครับ 555

11. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    มาได้ทุกคนเลยครับบ

12. Gu SiNz

Gu SiNz Guest

0
    0
    0
    ของผม เหลืออีกรอบเดียว ^^'

13. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    รีบมาเลยครับ อิอิ

14. Gu SiNz

Gu SiNz Guest

0
    0
    0
    รอบหน้าไม่พลาดครับ จะไปรับสติ๊กเกอร์ กะเสื้อให้ได้ ^^

จะพยายามไปให้ครบ 3 ครั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้