E20 กทม.ถึง หัวหิน 226โล กินน้ำมันไป เท่านี้ พวกๆพี่คิดว่ายังไงคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต้อม จิ๊กโก๋กิโลเดียว, 23 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    E20 กทม.ถึง หัวหิน 226โล กินน้ำมันไป เท่านี้ พวกๆพี่คิดว่ายังไงคับ

1. อยู่ใกล้กันเลยครับ...ผม2เเสน7หมื่น ตามามครับอีก2หมื่นเจอกันพอดี(เดี๋ยวรอคับ)

2. ผมเด็กสุด แสนกว่าๆ

3. ถือว่าประหยัดครับ คันนี้เติมเต็มถังขับได้ 300 โล

4. แล้วเติมน้ำมันเต็มถังดูครับหมดไปเท่าไร รู้เลย ว่าตกโล 1 เท่าไร

5. ผม 300 วิ่ง 20 โล เกลี้ยง

ตอนนี้รถรวนมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้