ขออนุญาติ สอบถามครับ จะยกเครื่อง Ga16 de ออก แล้วอยากวางออโต้ ครับ จะให้แฟนใช้งาน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ณัชพล จันทร์ธานี, 23 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติ สอบถามครับ จะยกเครื่อง Ga16 de ออก แล้วอยากวางออโต้ ครับ จะให้แฟนใช้งาน เครื่องเดิมเกียร์ธรรมดา ไม่เอาเกียร์มาชน เพราะเครื่องกินน้ำมันเครื่อง อยากเปลี่ยนเครื่องพร้อมเกียร์เลย ขอที่ ไม่ต้องดัดแปลงมาก ไม่เน้นขับเร็ว เอาแค่ขี่ไปธุระได้ วันนึงคงไม่เกิน 50 กม และ ไม่ค่อยมีปัญหา ครับ เพราะผู้หญิงใช้ ช่วยแนะนำที มอง ๆ ดู น่าจะ Ga15 auto อยากรู้ว่า เครื่องมันหัวฉีด หรือปล่าว ราคาเครื่องประมาณ กี่บาทครับ ขอเครื่องที่ไม่ต้องดัดแปลงมากนะครับ เพราะงบมีจำกัด กะว่าจะพาช่าง ที่เป็นเพื่อนรุ่นน้อง ไปซื้อที่เชียงกง บางนา หรือมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ ขอบคุณครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ga15 หัวฉีด เครื่องพร้อมเกียร ประมาณ 18000-20000 แล้วแต่ของที่เอา เเนะนำให้ซื้อครบๆทีเดียว เพราะถ้าแยกราคาจะแพงกว่า

2. Sak Sirishoo

Sak Sirishoo Guest

0
    0
    0
    QG18 เครื่องปีใหม่ได้สด นอกเมืองประหยัดขับสบาย ราคา16-18

3. Ga 15 อีกเสียงครับ เออ ลืมไป nv ป่าวครับ เหนถ่ายรูป นาวาร่าลง ถ้า nv แนะนำ ga15 ครับ เดินง่าย วางง่าย ไม่ต้องแปลงเยอะ ไม่จุกจิก ช่างใต้ต้นมะขามก้อซ่อมได้ อะไหล่เยอะดี ถ้าเปนตัวอื่น เดินชุดสายไฟไม่ครบ หรือไม่สมบูรณ์ คนตามแก้ก้อเหนื่อย ครับ

4. รถผม nv cab ครับ จอดทิ้งไว้นานแล้ว จะทำให้แฟน ใช้ครับ

5. navara....ga15-16 ดี

6. ถ้า ga15 ต้องวายริ่งสายไฟใหม่ ไหมครับ

เกียร์ผมมีพร้อมอุปกรครบชุดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้