เรื่องข่าว แนวคิดที่ว่า ห้ามรถ 7-10 ปี วิ่งใน กทม. ถ้าผ่านจริง คงไม่เห็น Sanny ใน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 8 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เรื่องข่าว แนวคิดที่ว่า ห้ามรถ 7-10 ปี วิ่งใน กทม. ถ้าผ่านจริง คงไม่เห็น Sanny ใน กทม.แล้วมั้ง.... 5555+

1. เผา สน.แม่งเลย

2. เอางั้นเลยหรา ถ้าผ่านจริง เฮีย ได้รับผลกระทบไหม

3. รถผมสามคันเกินทุกคัน รถส่งของป๊าที่บ้านอีกสองคัน

4. ประท้วงเลย เอา Sunny ปิดถนน

5. เดี๊ยวผมไปปลุกปั่นฮอนด้า เอ็นวี กะเรสโทรด้วย

6. ผมว่าพวก Missu E-car BMW ก็น่าจะมา 555+

7. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ถ้าผ่านแล้วออกมา ผมจะขับB14 ชนรัฐสภา 555555

8. เกิดจลาจลแน่นอนครับ

9. ถ้าผ่านจริงมีรวมตัวแน่ๆ

10. คิดได้ไงไม่ให้รถเก่าวิ่ง

11. ไอ้รถเสียปรับ นี่แทนที่มันจะมีหน่วยยกบริการประชาชนให้ไปจอดที่ปลอดภัย เสือกมาปรับ

12. คงไม่มีรถเมล์วิ่ง เพราะไม่ต่ำกว่า 20 ปี ทั้งนั้น รถไฟ เก่าสุดๆ ก็ห้ามผ่าน รถไฟฟ้ากับใต้ดิน เกินหรือยังไม่มั่นใจ

13. ปรับนาทีละ 100 ตรูไม่ได้ขายยาบ้านะเฟ้ย จะได้มีเงินเสียค่าปรับ

14. ก็ชั่วโมงละ 6,000.- แพงเวอร์ ไหนจะค่าอะไหล่อีก เอาตำรวจไปเรียนซ่อมเครื่องยนต์ แล้วมาคิดค่าบริการ+อะไหล่ น่าจะมีคนชื่นชมกว่า

15. แท็กซี่ รถเมล์ รถไฟ สามล้อ คงไม่เห็นอีกต่อไปแล้วสินะ

รถมันติดเพราะรถเก่าหรือรถใหม่ๆกันแน่ ไม่คุ้มกำเนิดรถใหม่แต่ดันไปหาเรื่องกำจัดรถเก่า คิดได้งั้ยน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้