พี่ๆ ครับ พอดีผมซื้อกระจังตะข่ายของ บี14 ปี2000 มาแล้วอะคับ ปรากฏว่า ทรงมันพอดีนะ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุญเติบ ทิงนองนอย, 10 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ ครับ พอดีผมซื้อกระจังตะข่ายของ บี14 ปี2000 มาแล้วอะคับ ปรากฏว่า ทรงมันพอดีนะ แต่ตัวยึดมันไม่พอดีอะคับ อยากรู้ว่ามีวิธีแปลงไหมครับ แล้วของที่พี่ๆไส่กันมันตรงพอดีไหมอะคับหรือว่าต้องแปลงเหมือนกัน (รู้สึกผิดหวังเล็กน้อยรอมาตั้ง 2อาทิต)

1. ซื้อ ผิดมาเช่นกันคร้าบ ผมเอาเทปกาว 3m ตัวเดียวกับที่ติดเวทเทอกาด ติดรอบๆ เลยครับ

2. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ปี2000 มาตอบหน่อยค้าบบบ

3. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ^ ^ ใช้ที่รัด สายไฟ รัดเอา

4. เข้าท่าครับ แจ่มเลย หนวดกุ้ง

5. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ประทานจัดให้^^

6. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เคเบิ้ลไท ช่วยคุณได้

7. Tonghow Saetea

Tonghow Saetea Guest

0
    0
    0
    ใช้เหล็กรู มาดัดทำขาครับ

8. เคเบิ้ลไทด์ หรือ เหล็กรู จบเนียนๆคร้าบ^^

9. ผมใช้(เคเบิลทาย)ลัดเอาครับ

ขอบคุณพี่ๆมากครับ เดว พรุ้งนี้ผมจะลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้