อยากลองขับดูจัง.....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 9 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากลองขับดูจัง.....

1. ท่านที่จะเปลี่ยนเครื่องข้ามค่าย ศึกษาข้อมูลก่อนตัดสินใจดีๆ นะครับ ^_^

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    โอ้ว ที่อู่ทำ AEวางSR20DET นี่B14วาง 3S-GTE ญี่ปุ่นมาเห็นคงงงอ่ะ

3. อันไหนกินน้ำมันกว่ากันอ่าครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    แจ๋ววววว อ่ะ

5. ไม่ค่อยมีความรู้ มันเทียบ SR20 ได้หรือเปล่าครับ หรือเจ้าของเค้าแค่ อยากย้ายค่ายเฉยๆ

6. แรงเอาเรื่องอยู่ครับ เครื่องตัวนี้

7. 3SGTE 225-260 แรงม้าที่ 6000รอบ{CALDINA(260), GT4 (255),MR2 (245)} TOYOTA เดิมๆจะดีกว่า SR20DETนะครับ

8. แล้ว สมมตินะ เครื่อง TOYOTA 1600 กับ NISSAN 1600 อันไหนกินน้ำมันกว่ากันครับ

9. น่าจะพอๆกันนะแล้วแต่คนขับด้วยคับ

ม้าเยอะแค่ไหน แรงแค่ไหน ถ้าช่วงล่างไม่ซัพพอร์ทก้อเท่านั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้