เครื่อง ga15 มันชนเกียร์ e15 ได้ใช่ปะครับ แล้วนอกจาก ga15 มีเครื่องตัวไหนที่ชนเกียร์...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanaban En-onn, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thanaban En-onn

Thanaban En-onn Guest

0
    0
    0
    เครื่อง ga15 มันชนเกียร์ e15 ได้ใช่ปะครับ แล้วนอกจาก ga15 มีเครื่องตัวไหนที่ชนเกียร์ e15 ได้อีกครับ ขอบคุณมากครับ

2. ชนเกียร์เดิมทำไมล่ะ ยกเครื่องพร้อมเกียร์ไปเลยครับ จบๆไม่ยุ่งยากหลายที เพลาก้อใช้อันเดิมได้

3. Thanaban En-onn

0
    0
    0
    ขอสอบถามอีกนิดครับ อยากได้ ga15 auto ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไรหรอครับ

4. ประมาณหมื่นแปด ถึงสองหมื่นครับ

5. Thanaban En-onn

0
    0
    0
    ราคาฟังได้เลย ขอบคุณมากนะครับ

6. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ชนได้ครับ แต่ใช้เกียร์GA15เลยดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้