สวัสดี สมาชิกทุกๆท่านครับ ขอบคุณที่ย้ายมาครับ ต่อแต่นี้จะใช้เฟสนี้เป็นเฟสหลักครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดี สมาชิกทุกๆท่านครับ ขอบคุณที่ย้ายมาครับ ต่อแต่นี้จะใช้เฟสนี้เป็นเฟสหลักครับ ข้อมูลข่าวสารการมีทติ้ง ข้อมูลเรื่องรถต่างๆ หรือจะสอบถามอะไร ขอให้ใช้เฟสนี้เลยครับ ปล. มีคนถามว่าทำไมต้องย้าย ผมขอตอบดั่งนี้ครับ เนื่องจากคนค้นหาคลับยาก และด้วยข้อจำกัดของFacebookเดิม ที่ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงได้ ก็เลยจำเป็นต้องตั้งใหม่ครับ

จ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้