สวัดดีครับ ชื่อโอครับ อยู่บางกะปิ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sparco Si, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sparco Si

Sparco Si Guest

0
    0
    0
    สวัดดีครับ ชื่อโอครับ อยู่บางกะปิ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบ

2. ยินดีต้อนรับครับ แดงดำ ดุดีครับ

3. อยู่แถวหมู่บ้านเสนา แฮปปี้แลนด์ป๊ะคับ

4. Sparco Si

0
    0
    0
    อยู่ ลุมพินี กลางซอยแฮปปี้แลนด์ คับ

5. อ่อ เคยเห็นๆ ผมก้องคับจำได้ว่าเคยคุยกันใน RC Web

6. แต่ก่อนเป็นสีดำมั้ง ถ้าจำไม่ผิด

7. Sparco Si

0
    0
    0
    ใช่แล้วคร้าบบบบ

8. ว่าจะทักอยู่ว่า ชื่อคุ้นๆ

9. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    มะก่อนผมก็เคยพักอยู่ที่ลุมพีนีครับ ตึก C

10. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    ต้ม Super ตรงหน้าหมูบ้านสินธร อร่อย ชอบพาแฟนไปกินบ่อยๆ

11. เออ เว้ยแสดงว่าความจำยังดีอยู่ ว่างๆ มามีทติ้งนะคับ

12. ยินดีต้อนรับคัาบบ

13. Sparco Si

0
    0
    0
    ผมก็อยู่ตึก c เหมือนกันครับ

14. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    ไว้เจอกานครับบบ

15. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อกุ้ง แต่ย้ายออกมาแล้วครับ หุหุ

16. Sparco Si

0
    0
    0
    เข้ากลุ่มมา นานแล้วครับ ( มาหาข้อมูล )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้