งานปีใหม่ mrc

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 21 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    สงสัยจะรอต่อไม่ได้แล้วครับ ผมขอเชิญเพื่อน ๆ มาร่วมดื่มเบียร์และคุยกันตาม
    ประสาคนรักรถ โดยเฉพาะรถมิตซู เคล้าเสียงเพลงโฟลคซองและเพื่อชีวิต
    จากกีตาร์สด ที่ร้าน ริมคลอง ตรงถนนราม 24 (หลังราม) ร้านอยู่ตรงข้าม
    ประตูทางเข้าสนามกีฬาหัวหมากทางหลังรามพอดี

ร้านเป็นสไตล์อีสานผสมเพื่อชีวิต ที่จอดรถคงต้องตามสะดวกตามหน้าร้าน
    ราคาไม่แพง เพื่อน ๆ ลองลงชื่อนะครับ ผมจะได้จองร้านใว้ เป็นวันศุกร์ที่
    28 ธันวา ตอน ห้าโมงเย็นเป็นต้นไปครับ

เชิญทุกคนนะครับ ติดธุระก็ไม่ว่ากัน มาน้อยก็สนุกได้ มามากก็มันสสสสส์

2. seyimsuk

seyimsuk New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ดื่มเบียร์ไปได้ไหมครับ

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อันนี้คืองานปีใหม่ของเราเหรอพี่ งง?

4. MRC

272
    24
    0
    แซมเปิ้ลก่อน คุยกันวันนั้นแล้วมีอีกก็ได้
    เห็นเงียบ ๆ กันทุกคน เดี๋ยวจะไม่ทันการ
    เก่งมาด้วยนะ โทรตามคณะกรรมการให้ด้วยถ้าว่าง
    ผมไปทำงานลพบุรีสามวันคงไม่ได้เข้า เวป

5. MRC

272
    24
    0
    มาได้ทุกคนครับ กินน้อยหารน้อย ตามธรรมเนียม
    แต่ทำไมไม่กดื่มล่ะครับ สีก็สวย รสชาติก็ดี กินแล้วใจกล้าอีกตังหาก

6. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    สงสัยจะออกไปต่างจังหวัดกับที่บ้านอะคับพี่...

7. G Cedia Racing Service

G Cedia Racing Service New Member Member

146
    3
    0
    ?????

8. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ไม่กิน เบียร์คับ ต้องขับรถ เดี๋ยวโดน จับ ผม ไปคับ เเท็ก กับ เบียร์ คับ

9. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    สงสัยจะเงียบเกิน พี่เลยออกมากระตุ้น อิๆๆๆ :D

ถ้าจากินเบียร์ ก็ไป TAXI กันเน่อออออ

แก้ไขล่าสุด: 23 ธันวาคม 2007
  10. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เงียบเกินนนน สงสัยจะไม่มีครายว่างมั๊งเนี้ยยยยยย ขอเสียงหน่อยจร้า

11. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    วู้ ว้าว อ่าว อู้ เเฮะๆ เสียง ประหลาดดีใหม คับ ไป นะคราบผม 2คน

12. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    มะว่างเรย หลังปีใหม่ละกันเน่อ

13. MRC

272
    24
    0
    ใครว่างออกมากินเบียร์กันหน่อยเร๊ว
    คลับเรามะมีรูปสังสรรค์ลงกันนานแล้วเด้ออออ

14. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    พี่ทีป ถ้าเกิดเก่งไม่ได้ไปกับที่บ้านเดี๋ยวไปนะคับ เดี๋ยววันนั้นโทรไปบอกจร้า

15. MRC

272
    24
    0
    สรุปมีผมกับท่านรวมเป็น 3 คน สงสัยไม่มีคนมาเพิ่ม
    ก็ไม่เป็นไรครับ ยกยอดไปงวดหน้าเหมือนเดิม

ส่วนผมจะไปต่างจังหวัดวันนี้เลย กลับเข้ากรุงเทพวันที่ 6 ม.ค.
    ขอให้ทุกคนโชคดีปีใหม่ครับ ขับรถระวังจะได้ปลอดภัยทุกคน
    จาก ประทีป

16. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    ไปด้วยครับ

17. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    หวัดดีคร๊าบเพื่อนออยสุดเลิฟ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มกราคม 2008
  18. tortor69@90 club

tortor69@90 club New Member Member

19
    1
    0
    :eek::eek: โหหายไปนานเลยนะครับคุณพี่ไม่รู้มัวไปหล่ออยู่แถวไหนว่างๆมามีตติ้งหน่อยเน้อ :eek::eek:

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอา ใหม่ จ้า พี่ ผม ไม่ว่าง

แต่เดี๋ยยวหลังจากนี้ ว่าง แล้ว ยาวไปครับ พี่ อิ อิ อิ

20. ระวังโดนเป่า อิอิอิอิอิ หุหุหุหุ

21. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เมาไม่ขับ ................... หลับแม่งในรถเลย อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้