ลิ้นหน้าสวยจัง อยากรู้จัก

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย มงกิชิ, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มงกิชิ

มงกิชิ New Member Member

28
    0
    0
    อยากรู้จักพี่เจ้าของรถเพื่อสอบถามเรื่องลิ้นหน้าน่ะครับ สวยมากๆ เลย ไม่ทราบว่าพอจะมีเบอร์หรือวิธีติดต่อพี่เจ้าจองรถคันนี้ได้ป่าวคับ :eek:

2. มงกิชิ

28
    0
    0
    รูปไม่มา ทำไงดี

3. มงกิชิ

28
    0
    0
  4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ลองลงใหม่ครับเผื่อรู้จักครับ..ว่าแต่รูปชัดดีครับ

5. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    คันไหนอ่ะครับอยากเห็นมั่งจัง กะว่าหลังปีใหม่จะไปใส่ลิ้นบ้าง มีใครทำทรงแบบคันของญี่ปุ่นบอกด้วยน่ะครับ จะทำด้วยคร้าบบบบ

6. มงกิชิ

28
    0
    0
    มาบอกรูปพรรณครับ เป็นรถที่อยู่คลับน่าแหลมมครับ tt141 สีส้ม กระจกมองข้างแบบเรคโทร ติดตรงแก้มอ่ะครับ ล้อลาย blitz ขอบ 17 ขึ้น รถใครเอ่ย:D

7. มงกิชิ

28
    0
    0
    ได้ข้อมูลมาอีกแล้วครับ พี่เค้าใช้นามแฝงว่า nalamclub.35 ครับ ใครรู้จักมั่งครับผม:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้