ปีใหม่นี้...พี่ๆ Drifter ไปเที่ยวไหนกันครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Bond_Blackout, 21 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    เผื่อเจอคุ้นๆ...จะได้ทักทายกัน

ยังไงกระผม ก็ขอสวัสดีปีใหม่ 2008 ล่วงหน้าเลยแล้วกัน ช่วงนี้งานเข้าไม่ค่อยว่างเล่นบอร์ดเลย

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    เตรียมตัวไปแข่งที่เชียงใหม่ในเดือน มกราคม 2551

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

เก็บเงินนน T_T""

4. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    เเข่งไรอ่ะพี่ อย่าบอกนะว่า ................................

ชนช้าง:D

5. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    แข่งที่เชียงใหม่นี่งานไหนอ่ะครับ ที่ออนทัวรืของ M-Max ใช่รึเปล่า หรือว่าอันอื่นๆ...รบกวนบอกด้วยเผื่อจะได้มีเหตุผลดีๆ ขึ้นจีบสาวที่เจียงใหม่..งุงิ

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    งานนี้สปอนเซอร์เป็น M-150 เลยครับ ไม่ใช่ M-MAX ครับ

7. Bond_Blackout

59
    0
    0
    ปีหน้าเขาเปลี่ยนหรอครับ หรือแค่ เฉพาะ ตอนนอนทัวร์ ครับ พี่จอห์น

8. kreen celica

kreen celica New Member Member

23
    0
    0
    อยู่บ้านเก็บตังค์ ครับ เดี๋ยวปีหน้าไม่มีตังต์ไปแข่งครับ เซง.. ไมมานจ๊น..จน

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ยังไม่แน่ชัดเรื่องเปลี่ยนถาวรหรือเปล่าครับ เด๋วเจอผู้จัดจะถามมาฝากนะครับ

10. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอขอบคุณพี่นักดริ๊ฟ พิธีกรสุดหล่อที่ให้ข้อมูลและยังเป็นกันเองน่ารักทุกท่านปีใหม่นี้ขอให้รวยกันทุกคนเลย
    อ๋อง/Fast_multimedia_magazine

11. Bond_Blackout

59
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่....เย้ย..เย้ย 2008 แล้ว ปีนี้ขอให้ Drift มันๆ และ ได้โปรดช่วยชี้แนะในการทำงาน ให้พวกผมด้วยนะครับ ... พี่ๆ นักแข่ง พี่จอห์น.. พี่อ๋อง และ..ทุกท่าน

12. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ

เจอกันงานเชียงใหม่นะครับ

สอบถามมาแล้วครับ ปีนี้ สปอนเซอร์ที่ BRC ยังเป็น M-Max เหมือนเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้