เรื่องเกียร์

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Kakupee, 21 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    พอดีได้เครื่องมาแต่มันเป้นเครื่องขับ4 แต่เค้าเอาเกียร์ GEมาใสให้เลยอยากจะเปลี่ยนเกรียร์เป็นเกียร์ GTE ของMR2 เลยอยากจะได้ความรุ้หน่อยนะครับว่าเกียร์ MR2 เนี่ยมันจะมีเต็ดให้ด้วยหรือเปล่าวแลว้ต้องทำอะไรอีกถ้ามาทำเป็นขับหน้านะครับ จะวางช่วงปีใหม่นะครับ ขอความรุ้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    มันต้องแปลงเฟืองเกียร์มั้งยุ่งยากหรือเปล่า ทนหรือเปล่าอันนี้ไม่รู้ แต่ถ้าหาเกียร์จำพวกเซริก้าที่เป็นgte มันคงง่ายและลงตัวกว่าเยอะ

3. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    แล้วเรื่องราคาพอจะทรราบไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้