BLOW OFF VALVE กับ TURBO

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย fanphee, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fanphee

fanphee Guest

0
    0
    0
    BLOW OFF VALVE กับ TURBO เหมือนกันไหมคับ หน้าที่มันคล้ายกันไหม ถ้าติดTURBO แล้วสามารถติด BLOW OFF VALVE ได้ไหมครับ
    <<เด็กเพิ่งหัด>>

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    set โบ สามารถ ติดโบออฟ ได้คับ .. ส่วนหน้าที่ทำไม่เหมือนกัน เทอร์โบ อัดอากาศ ส่วนโบออฟ เอาไว้คายแรงดันไอดีส่วนเกินที่ปั่นมาจากเทอโบ ก่อนเข้าลิ้นปีกผีเสื้อ .. ที่มีเสียง ฟิ้ว ๆ ตอนถอนคันเร่ง งับ .. มีประโยชน์ช่วยไม่ให้ใบเทอร์โบ บิ่นได้ จ้าาาา

3. fanphee

fanphee Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่ๆที่คอยให้คำตอบผมมาตลอดและให้ความรู้กับผมมากมาย ขอบพระคุณพี่ชาว Starlet Club มากๆครับ

4. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ยินดี คร๊าบบบบ พี่น้อง ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้