สอบถามพี่ๆหน่อยคับ รถผมตอนสตาร์จเครื่องตอนแรกแอร์มันไม่ทำงานคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerasak Triyarach, 24 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆหน่อยคับ รถผมตอนสตาร์จเครื่องตอนแรกแอร์มันไม่ทำงานคับ ผมต้องปิดเปิดหลายครั้งถึงจะทำงาน บางทีขับไปซักพักปิดเปิดไปด้วยถึงค่อยทำงาน ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรคับ

1. ลองเช็กเทอร์โมดูครับอยู่ใต้เกะ ต่อตรงว่าติดไหม ถ้าติดก็เปลี่ยนเลยครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็นที่เทอโมละคับแบบนี้

3. เพิ่งเติมน้ำยาเข้าไป แล้วแอร์ตัดบ่อยล่ะคับ เปิดเกือบสุดเลยคับ

4. หะ ตัดบ่อย ลองปรับ เทอโมสักครึ่งนึงครับ

ครึ่งนึงก็เหมือนกันคับ แต่จะตัดไวกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้