อยู่ ชลบุรี ครับ มีอู่ นิสสัน ไว้ใจได้ มั้งไหมครับ แนะนำที

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TanaPhol EurtraKul, 16 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยู่ ชลบุรี ครับ มีอู่ นิสสัน ไว้ใจได้ มั้งไหมครับ แนะนำที

1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ทำอะไรบ้างคับ

2. หลักๆเลย อยากวางเครื่องใหม่ครับ รถผมเดิมๆ ต้องเริ่มเก็บ อะไรบ้าง ประมาณนี้ี้ครับ เพราะเท่าทีอ่านมาก็มีแต่อู่ กทม ทั้งนั้นเลยครับ

3. ส่วนเครื่องที่สนใจก็ ตระกูล sr ครับ

4. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    ตอนผมไปแข่งที่พีระ เคยเอารถไปทำที่ช่างวุฒิ JTP อ่ะคับ

5. อยู่พัทยาหรือป่าวครับ คุ้นๆ

6. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    พัทยาครับ อยู่ในวัดก่อนพัทยาเหนือฝั่งขาออกมากระทิงลายผมจำชื่อวัดไม่ได้ละ

ครับผมไว้จะไปลองหาดูครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้